

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
ISO 9001:2015 CERTIFIED



TAARIFA KWA UMMA

**MAOMBI YA LESENI CHINI YA MFUMO WA
LESENI KUTANIKO**

Taarifa inatolewa kwa Umma kwamba Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepokea maombi ya leseni chini ya mfumo wa leseni kutaniko kutoka kwa waombaji wafuatao: -

NA.	JINA LA MUOMBAJI	AINA YA LESENI	WANAHAISA/URAIA	HISA %
1.	Marcotel Tanzania Limited	Leseni ya Kimkoa ya Huduma ya Mifumo Tumizi bila Miundombinu ya Mawasiliano	Mathew Stewart Mlang'a (Mtanzania)	98
			Alson Elibariki Uroki (Mtanzania)	2
2.	Dodoma FiberCo Limited	i. Leseni ya Kiwilaya ya Miundombinu ya Mawasiliano;	Abdul Murtaza Moledina (Mtanzania)	20
		ii. Leseni ya Kiwilaya ya Huduma za Mtandao wa Mawasiliano; na	Abdulrehman Aziz Omar Abdulrehman (Mtanzania)	20
		iii. Leseni ya Kimkoa ya Huduma ya Mifumo Tumizi bila Miundombinu ya Mawasiliano.	Hisa ambazo hazijachukuliwa /kununuliwa	60

Kwa mujibu wa kifungu cha 8 cha Sheria ya Mawasiliano ya Kieletroniki na Posta, Sura 306 ya sheria za Tanzania, maoni ya kimaandishi yanakaribishwa kutoka kwa yeyote kuhusiana na utoaji wa leseni kwa muombaji na yafike TCRA ndani ya siku kumi na nne (14) tangu siku ya kutoka tangazo hili. Maoni yaliyopokelewa yatazingatiwa na TCRA itakapokuwa inayafanyia kazi ombi hili.

Maoni yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania,
S.L.P 474,
Postikodi 14414 DAR ES SALAAM.
Simu: +255 22 241 2011-2
Faxsi: +255 22 2412009
Barua pepe: dg@tcra.go.tz

Inatolewa Tarehe **04 Novemba 2024.**

Dkt. Jabiri K. Bakari
MKURUGENZI MKUU